Xin chỉ dẫn chi tiết cách download các tut của dohoavn.net trên youtube

Thảo luận trong 'Góp ý'

Lượt xem: 1,242

1. gahocdohoa New Member

Chào các bác! Em là thành viên mới của diễn đàn, em thấy dohoafx.com có rất nhiều tut video hướng dẫn rất tỉ mỉ cho những newbie và em muốn tải về máy tính để học dần nhưng khi tải về xong(Em có dùng IDM) thì không thể xem được. Xin các bác bớt chút thời gian chỉ dẫn chi tiết giúp em để em có thể học hỏi được những kinh nghiệm hay trên diễn đàn. Em xin cảm ơn. Trân trọng!

2. domanhdung

domanhdung . Điều hành viên

Bạn phải mô tả chi tiết xem là ko thể xem được là sao,ko hình,ko tiếng,hay ko thể mở được??
    Nếu là ko mở được thì xem lại máy bạn đã cài đủ driver chưa...trình xem video của bạn có hỗ trợ đuôi video đó không...
  3. gahocdohoa

gahocdohoa New Member

Em tải về mở bằng rich MP lên thấy nó load rồi đen thui không hình không tiếng, em đang băn khoăn liệu có phải do cách em tải không vì em dùng IDM khi bấm vào nó để tải video thấy nó hiện lên: tải xuống tất rồi có cả 1 list dài đuôi M4A file, 64.00KB hoặc MP4 file, 73.59KB. Nó chỉ có 2 loại đuôi này thôi và em tải về cả 2 đều không được. NHưng khi em tải 1 bài hát Earthsong - Youtube.WEBM thì lại có hình và tiếng. Vậy là sao hở bác, em lay loay vụ này mãi,Khi tải về có cần phải để cho video chạy hết rồi mới tải hok bác? những tài liệu này rất quan trọng với em mong bác giúp đỡ
  4. domanhdung

domanhdung . Điều hành viên

Mình nghĩ bạn phải cài lại IDM rồi,khi nó hiện lên một dãy mà chỉ có báo dung lượng mấy chục Kb thì làm gì có để mở chứ,Nếu kó khăn trong việc cài lại IDM thì bạn cài trình duyệt Coromviet ,nó cho phép down nhanh không kém IDM,lại vào thẳng Fb không cần phần mềm hỗ trợ
  5. gahocdohoa

gahocdohoa New Member

Hix em tải được rồi thank bác rất nhiều. Chúc bác sức khỏe!drink