Tường thuật bằng hình buổi offline bowling ở Đà Nẵng

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 5,827

1. killer Đầy tớ nhân dân

Sau bao lần hẹn lên hẹn xuống , cuối cùng nhóm thành viên ở Đà Nẵng đã có buổi Offline thật vui vẻ tại sân bowling Đà Nẵng

+ .. 17h30' tôi đang còn ... ngủ trưa ... ring.. ring ..

- Alo ai đó
    -- Lương hả .. Hiếu đây...
    - À hiếu hả
    -- Chiều nay 6h30 có mặt nghen
    - ừ ừ.. rồi
    -- Để Hiếu điện cho anh tú và thằng Minh
    - ừ ừ... ngủ tiếp

+ 6h anhminh đến đón tôi đi , chúng tôi đến sớm nên tạt vào quán kem ăn và cây để chờ Jbhieu và Ơwn_charming... trời Đà Nẵng lúc này hơi nóng. Một lúc sau Jbhieu đến , chúng tôi trò chuyện một hồi và anh Ơwn_charming đến . Tôi và anh Ơwn_charming làm một pho

Jbhieu và anhminh làm một pho

+ Sau đó có anh Khánh là bạn anh Ơwn_charming cũng đến , vậy là chúng tôi vào sân Bowling .

+ Chúng tôi gặp lễ tân để trao đổi vài thứ , anh Ơwn_charming có điện thoại tưởng bận việc phải đi

+ Nhưng không có việc gì , vậy là chúng tôi thay giày để bước và sàn đấu :D

+ Khởi động với 2 phe , Tôi anh Khánh Anh Own_charming 1 phe , Jbhieu và anhminh 1 phe

+ Phía bên tôi anh own_charming là người được ưu tiên ném đầu tiên , bên kia là Jbhieu .. quả banh chỉ có 6 kg nhưng anh owr_charming dường như cảm thấy rất nặng , anh ấy đã cố hết sức dùng 2 tay , miệng phù ra mắt trợn lên để cầm quả banh.. không tin các bạn nhìn xem

+ Sau đó lấy đà , anh O và J đã ném phát đầu tỉên

+ Tiếp đó tôi và anhminh ném , anhminh nhanh nhảu giành lấy quả banh 10 Kg , nể thiệt :D :p

+ Sau khi ném tôi tranh thủ vào chụp với anh Khánh 1 tấm làm kỉ niệm ngày quen nhau

+ Sau đó tôi thấy anhminh mặt mày hả hê đi vào , hắn cười tươi khoe rằng đã tống được quả banh vào rãnh mà không chạm đến cái chai nào , vâng... 1 kỉ lục quốc gia đã được phá

+ Sau khi chơi gần chục game , chúng tôi ra về nhưng không quên làm 1 tấm kỉ niệm với 5 anh em

+ Sau đó chúng tôi đi ăn một bữa ăn nhẹ , không nhậu như lần trước.. nhậu không tốt cho sức khoẻ

+ Sau khi ăn xong chúng tôi kéo nhau đi karaoke ... he he tôi luôn dực 100 điểm.. các bạn biết rồi mà :D , còn anh Own_charming thì nhảy rất bốc và đẹp , tiếc là cái máy hết pin không thì cho các bạn xem tiếp . ..

Đêm đã về khuya.. chúng tôi tạm chia tay nhau.. kết thúc một buổi offline đầy vui vẻ , mong rằng chúng tôi và các bạn ở những nơi khác sẽ có những buổi giao lưu thật vui vẻ và lý thú . Những con người yêu đồ hoạ :)

2. hoangestelle

hoangestelle New Member

Nhìn các hình các bạn mà nhớ quê hương , nhớ bạn bè. Thật là những hình ảnh đầy kỷ niệm , chúc các bạn luôn thành công và là những người bạn tốt của nhau!
  3. RedMoon

RedMoon Admin

He he he mấy pac ở VN ăn chơi quá,nhìn cái bát thấy phát thèm.Anh em ở các nơi khác đâu hết rồi không thể thua kém anh em ở ĐN được.....Mấy pac ở nước ngoài rảnh bay qua Ukraine làm trận offline với RM cho hoành tráng nhẩy :D .
    P/s:Chơi bowling thuận tay nào cũng được phải không các bác,mình thuận tay trái :(
  4. quynhnhu

quynhnhu .:lubu:. Điều hành viên

đương nhiên ùi thuận tay nào cũng dc mà ,chủ yếu là anh có ném giỏi giống như anh Own ko thui ,hì hì ,nhìn anh Own mà em cứ cười suốt :D ,dzui thiệt :D
  5. thephan

thephan Member

Bác Rid gióng em rồi, cũng thuận tay trái và chân trái!
    Xem máy bác ở DN vui chơi mà phát thèm! để hôm nào anh em Tp HCM làm cái sum tụ cho hoành tráng luôn!
  6. Own_charming

Own_charming New Member

Chẳng hiểu tại sao lần đầu đi chơi Bowling mà sung dễ sợ , Tui cứ thích ném hàoi không muốn về nữa Mấy anh em cứ bảo hết Games rùi những tui vẫn còn máu. Chắc lần sau đi phải chơi cho đã mới về... QuynhNhu thấy Anh là muốn cười hả (???) !
  7. tucat

tucat Member

wơw 5 thành viên của BTB đi chơi bơwling hay quá nhưng sao ko thấy gì cả vậy ko có thêm một fan nữ nào hả mấy huynh
  8. anhminh

anhminh Guest

Nhưng cuối cùng thì M là người nhiều điểm nhất,lúc đầu thả thôi, he he
  9. minhthuan

minhthuan Member

Chừng nào đi choi Bowling o Tp.HCM nhớ rủ tui đi với nhé, chơi thì dở nhưng thấy anh em chơi cũng thấy thích
  10. hacklong

hacklong New Member

seo ko rủ Ruby đi vậy,Ruby cũng ở DN mà,công nhận các bac chơi vui thiệt,trong nì bà kon đang cắm đầu học hành & làm việc,hit hit chắc đợi hè mới làm cú offline nữa :).....hì hì ai nói 6Kg là nhẹ nhỉ,cầm 1 tay là thấy nghiêng ngả rài,bác Own mà cầm wả 10kg chắc kéo dươi sàn lun wé :D LOL ^_^
    good luck
    hacklong
  11. vitquay

vitquay New Member

nhìn mấy cha cầm chai ba xị thía kia mà nói hông uống hix hix
  12. anhminh

anhminh Guest

Hic, chai đó là chai nước khoáng mà, có phải "rụ" đâu
  13. thangbom_ps

thangbom_ps Member

Hic , từ nhỏ đến lớn em chưa biết cái bơwling là cái gì , hôm nay thấy mấy bác chơi nên hai lúa này thấy ghiền quá . Thương cho thân tui
  14. quynhnhu

chơi đi dzui lắm á ,ần đầu tui chơi ,bị té đau chít dc ,
    to anh OWn : tấm hình anh cầm quả bowlinh đó ,hi hi ,rất là đẹp chai :D
  15. Own_charming

Own_charming New Member

Anh sợ đẹp chai lắm Quynhnhu ơi - Thà xấu mà chai còn dễ dùng hơn đẹp mà còn chai nữa hi hi....
  16. tfly

tfly Member

lần sao các bác đi nhớ chụm phong cảnh xung quanh/ em út ... cho em nhờ ạ
  17. thangbom_ps

thangbom_ps Member

bác tfly coi bộ thiếu thốn tình cảm nặng nhỉ , tui là bờm ps chứ không bờm tán gái đâu , đi với tui là cả tá cô theo :D
  18. Cindy

Cindy New Member

ấy ya
    zui wé hen
  19. tear

tear VIP Club

Thích quá!
    Tui thích Bowling lắm!
  20. quynhnhu

coi bờm tự tin ghê ta ơi :D