Sản phẩm đã... thành phẩm (nhưng vẫn cần chỉ giáo) hihi..

Thảo luận trong 'Tác phẩm'

Lượt xem: 1,163

1. Thanh Thu New Member

Hic hai năm rồi mới vào lại diễn đàn dohoavn, bài viết trước kia bị mất hết rồi. Tiếc ghê!!! Hôm nay được buổi chiều rảnh rỗi, em chụp nhanh vài sản phẩm (đã thành phẩm) để mọi người cùng góp ý. Ace cứ thoải con gà mái chặt chém nha!!! Cùng nhau tiến bộ là chính :))

Kẹp file, tờ gấp,cuốn giới thiệu mini, sách tuyển sinh trường Marie Curie Hà Nội

Cuốn giới thiệu trường

Last edited: 25/7/14
    design_ntmkiller thích bài này.
  2. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Các bài biết ko bị mất đi đâu bạn , màu sắc bên ngoài nếu màu tươi mát hơn sẽ nhìn thích hơn
  3. design_ntm

design_ntm Active Member

Bạn đang dùng hình như là màu chủ đạo của trường nhưng có vẻ nặng nề so với mẫu thiết kế cũng như bố cục của bạn. Hơn nữa dòng chữ Merie Curie School to quá nhìn vào hơi thô. Mình khá ấn tượng với cái logo của trường này.
    P/s: Diễn đàn dạo này thật không còn sôi nổi như trước, có vẻ các thành viên cũ chúng ta vì cơm-áo-gạo-tiền nên không còn vào diễn đàn thường xuyên nữa. Mình nhớ cách đây vài năm diễn đàn thật sôi nổi nhộn nhịp, các bạn admin ngồi lại với nhau để tìm hướng đi mới để đưa diễn đàn trở lại thời đỉnh cao. Chào đón các member mới nhưng mình nhớ các member cũ, có các bạn ấy thật nhộn nhịp. Mong các member mới sẽ mở ra trang mới đưa diễn đàn đi lên tầm cao mới.
    vinhpholu2872, Trẻ conkiller thích bài này.
  4. Thanh Thu

Thanh Thu New Member

Đúng là chữ Marie Curie Shool hơi to thật! Cảm ơn anh nhé! e sẽ rút kinh nghiệm. Mong mọi người cùng góp ý nhiều hơn nữa ^^
    killer thích bài này.
  5. tyce2014

tyce2014 Member

mình không thấy hình