Ra Huế lập nghiệp

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 1,888

1. dinhthang1706 New Member

Xin chao moi nguoi trong gia dinh dohoafx.com

Sory, tui up cai mẹt của tui lên, hok thui mọi người quên mất

dinhthang1706 sau thoi gian lam viec o Đà Nẵng và đã cùng nhiều lần offline với hội design dohoafx.com của mien Trung,nay Th về Huế và thành lập công ty Nhân Tín với rất nhiều dịch vụ. Hôm nay, sau 3 tháng về Huế, Thắng mới có dịp quay trở lại diễn đàn tìm hiủe và updates thông tin của anh,e...mà sao hok thấy hội dohoafx.com miền TRung dạo này đi đâu hết rồi nhỉ...bác Minh đâu rùi, Gold duck, bác Thuận, Tuấn Anh,Hùng, Mạnh Vương, Minh KHiêm, Kyo, Huycorel, NGhĩa,THịnh, bác Bincacom, bác Hùng già làng .,,,,,va nhiều anh, em khác nua dau roi. Mọi ngươi dạo này bận rộn lắm hả....khi nào anh,em Đà NẴng có điều kiện ra HUế hội ngộ một bữa nhé.

Bac disconnect và bác Killer vẫn khỏe cả chứ

HIện tại Th dang cung cấp dịch vụ Ms.Tấm và Model, PG&PB trên địa bàn thành phố Huế, mọi người làm ch trinh event g ở Huế thì giới thiệu Th vơi nhé

Logo công ty Nhân Tín của Th

Poster Ms.Tấm

Poster PG

Đồng phục PG của công ty Th nè, cool hok

Nhân viên PG của công ty Th nè, xinh cực kỳ

Bác Minh khi nào len ke hoach Offline o HUe di, rui ra day Th keu goi hoi thiet ke Hue tham gia offline cho đông vui, xay dựng hội dohoafx.com của Miền Trung ngày càng lớn mạnh hơn như dự định mà anh, em ta đã từng hứa nhé

Cuối tuần dzui dzẻ

2. duong 3d

duong 3d New Member

mình mới off với chú có 1 lần thôi nhưng vẫn còn nhớ chú đấy, chúc mừng chú đã tạo dựng cho mình một cơ ngơi ở Huế, chúc Nhân Tín ngày càng lớn mạnh, hok biết đến bao giờ mới gặp lại... nhưng đừng lo, trái đất vốn dĩ nó tròn mà
  3. MrDisconnect

MrDisconnect New Member

Chúc mừng Thắng đã có công ty riêng :D Chúc thành công phát đạt nhé
    :)
  4. manhvuong

manhvuong Member

Chúc Mừng bạn Thắng!
    Chúc bác tạo lập sự nghiệp ở Huế ngày càng mạnh mẽ, thành công và luôn gặp nhiều may mắn.
  5. hayquaha

hayquaha New Member

Ông này nhìn quen quen, giống diễn viên hàn quốc hàn xẻng j` đấy :)
  6. bincacom

bincacom New Member

ực mới ra Huế có vài tháng đã thành lập công ty Cô Tấm rồi àh, giỏi dữ ta, vậy có cô tấm nào cho mình thuê riêng nha, được hem :D :D.
    Nói thế chứ chúc ku Thắng làm ăn phát đạt nhá, bữa nào chạy ra Huế thăm chú.:friend::friend::friend:
  7. danangcorel

danangcorel New Member

Ông nội Thắng này làm Cty PR hồi nào mà ko báo cho Huy biết với. Bạn Huy ngoài Huế chuyên về Event đó. Khi nào có show Huy giới thiệu. nhớ chiết khấu cho tui một em là được=))