Offline hoành tráng CN 02/10/2005

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 2,648

1. Nheo Hú hồn

Đúng như dự định, chúng ta se offline vào CN 02/10/2005 lúc 9hAM tại Nirvana nha các bác, tin mới nhận là Smile sẽ vào SG thăm anh em chúng ta :D, hy vọng lần này sẽ hoành tráng như đợt bé Như thăm chúng ta ...:D và mong các bác tới đông đủ nhé

2. duymax

duymax A new page...

Có thiệt không vậy đại bàng, không được đùa nha, cái gì nói đùa được chứ of là không có đùa ah !
  3. Nheo

Nheo Hú hồn

off thì chắc chắn, còn smile có tham gia hay không thì chờ smile xác nhận lại :D
  4. smile

smile New Member

Hì ! Smile xin chào tất cả các Member DHVN ở Sg. Trước hết cho Smile xin lỗi mọi người nhé ! Smile lần này cũng dự định là sẽ vào offfine cùng các Member trong đó, nhưng vì Smile không thu xếp được thời gian ( Thời gian quá gấp ) Vì Smile định tối 1/10 mới lên tàu vô đó được , nếu như vậy thì không thể kịp được rùi , tiếc thật !!

Thôi thì thời gian còn nhiều, hy vọng lần of sau Smile sẽ được gặp các Member dhvn ở SG. Chờ lần of 3 miền nhé !. Cho Smile chúc các Anh ( Chị ) các bạn có 1 cuộc of thật là vui vẻ, Hoành tráng........... :):)
  5. trungk9d

trungk9d New Member

Trời, thấy trong SG off tới off lui mà thèm quá. Sao HN lại chịu thua à, hixhix... Bác AGP hôm nào rảnh lên đây rồi anh em mình tổ chức luôn nhể, hehe... Em Thảo ơi, hôm nào rảnh anh em mình cafe nhé :). Nhà anh ở gần trường em học thì phải :D:D:D (Cầu Giấy District)
  6. agp

agp Step..by..step... Điều hành viên

sắp òi ! anh cũng muốn gặp nhân vật chính trong video clip lắm ! chú trung mông lung đó :D :p
  7. smile

smile New Member

Em Thảo ơi, hôm nào rảnh anh em mình cafe nhé :). Nhà anh ở gần trường em học thì phải :D:D:D (Cầu Giấy District)[/QUOTE]

Anh nhớ đấy nhé ! Em thích uống cafe lém. Em chờ anh đó......... :coffee: :coffee: Nhèm nhèm thèm cafe quá.
  8. tfly

tfly Member

sao mấy bác không đổi ngày chín/mười/hai không linh năm, các bác phải chăm sóc phái đẹp chớ lị ;) offline lần nào em cũng gặp bác Nheo, buồn lắm... em biết bác Nheo là người vui tánh... em có tí ý kiến
  9. trungk9d

trungk9d New Member

Chòi, chờ anh mà không cho anh địa chỉ liên lạc hay điện thoại thì biết gặp sao đây. PM cho anh nhé :D:D:D:D
  10. smile

smile New Member

Hi ! Thi cái đó..... cái đó .........nói sao nì, tại em chuẩn bị chuyển chỗ ở rùi, thôi nếu anh có ý mời em đi uống cafe thì chờ em vài hôm nữa nhé ! Hy vọng sẽ được uống cafe cùng anh. He he :hands: :hands:
  11. bảodi

bảodi Member

Vì Smile định tối 1/10 mới lên tàu vô đó được , nếu như vậy thì không thể kịp được rùi , tiếc thật !!

Tối 1/10 em mới vô vậy đi đường hết mấy ngày, lâu lâu có mem HN vào sao ta không dơì lại 1 chút nhĩ
    >>>To : DM " :nono: " rõ hơn chứ nhỉ :confused: :confused:
  12. Nheo

Nheo Hú hồn

các bác khác có ý kiến gì không a., chúng ta có thể dời ngày không?...
    Thực sự thì CN tui cũng có công việc bận, nhưng thu xếp đựơc, nếu dời ngày thì cũng tốt, các bác cho ý kiến sớm sớm chút ạ...
  13. hacklong

hacklong New Member

thế thì thống nhất đi ngày nào đây các pác....em thì vô tư....miễn đừng trùng vào ngày thường ^^
  14. tonichuy

tonichuy New Member

Vậy là ngày nào đây các pác sao kg thấy bác nào trà lời hết vậy? Tonichuy thì sao cũng được vô tu lém cũng như bác hacklong đã nói miễn là đừng có trùng vào ngày thường là ok tất. Thôi có gì thì xin bác hacklong call cho tonichuy một phát nha làm phiền bác trước để lần này tonichuy mời em gái khác ra giới thiệu với mấy bác nữa nhớ nha bác hacklong có gì call cho tonichuy một cái nha. Thân chào và xin cám ơn bác trước nha......
  15. Nheo

Nheo Hú hồn

vậy thống nhất là ngày 9/10 đựơc không các bác, mùng 2 này thấy ít người hưởng ứng quá, :(... bé Smile thấy sao, em vào được không? bác tý đâu rồi, cho ý kiến cái, gần tới ngày rồi....
  16. quangjuki

quangjuki New Member

Có pác nào ở Vinh để chúng ta có thể tổ chức Offline được không. Thấy SG mà thèm quá. Tui đợt trước làm ở SG nhưng giờ chuyển về đây rồi mới thấy tiếc. Tiếc quá.
  17. smile

smile New Member

Dạ ! Em đây , Tiếc quá , Các anh of vào ngày đó thì chắc chắn Smile không thể dự được rùi ạ. Vì Smile còn fải đi học nữa , không thể bỏ học được , Bùn quá. Thôi ! Lần sau vậy ạ? T_T

To: QUangujki . Thế bây giờ Pác đang ở Vinh hay Hà nội vậy? Tui cũng ở Vinh nì...
  18. quynhnhu

quynhnhu .:lubu:. Điều hành viên

19. Nheo

Nheo Hú hồn

vậy thì quyẽt định off vào ngày CN 09/10/2005 lúc 9hAM tại Nirvana nhé, tui thấy mùng 2/10 nhiều người bận quá, hy vọng ngày đó smile sẽ vào thăm tụi anh được
    các bác nhớ đến nhé :D...
  20. thaychuatungkinh

thaychuatungkinh Member

okie , 9/10 thì rất vui được gặp anh em. Thiệt tình, bi giờ lão vẫn còn đang ở Đà Nẵng. Tưởng mọi người offline hết chơn rài chứ
    Bác Tý và các admin khônng thấy lên tiếng nhỉ.. Bớ ku anh Tý, ba hồn chín vía mau mau vìa đây
    To smile : người ta dời ngày lại mà cũng chẵng có em. Chắc đợi em đến tết Congo quá
    Các bác có địa chỉ nào ngàoi Nirvida không? chỗ đó tuy không phải.. quá xấu nhưng nó có kô khí thế nào á..
    vừa chật, vừa..ẩm , lại...mắc ( hic )
    Nếu có khoảng 25 người uống cà fe ở đó thì thật... , cách sắp xếp sẽ tạo nên một khoảng cách, tự nhiên có sự tách biệt giữa các nhóm
    Chúng ta có nhất thiết phải tìm một quán cafe có Wireless không????
    Nếu có , thì có phải nhất định là Nirvada??
    xin nhường câu trả lời cho Bác Nheo, bác Tý và mọi người