Offline HN !

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 2,956

1. agp Step..by..step...

Mai agp có 1 số ân oán trên HN cần giải quyết chắc đến tấm chiều là xong ! vậy chúng ta có thể tổ chức buổi gặp mặt tại quán Guirta của bé ếch được ko ! xin các pác cho ý kiến !

2. acquydeptrai

acquydeptrai New Member

Em hok biết quán của bé ếch ở đâu, cho cái địa chỉ chính xác, em mò đến xem ku anh xử lí ân oán ra seo! :D
  3. kidjack

kidjack New Member

hic......... ặc ặc......lên giải quyết ân oán thì liệu còn giữ được mạng để đi off ko thía ku anh :D
    mà ku anh lên mấy hôm, nếu lên vài hôm thì tối thứ 3 mời ông anh đến kinh tế xem bọn em diễn :D
  4. agp

agp Step..by..step... Điều hành viên

hay thế ! có cô MC nào xinh xinh ko anh sẽ ở lại ngay ku kid àh ! Dạo này ku anh cô đơn quá ! hix !
  5. Asakura Love You

Asakura Love You New Member

=)) khổ, chương trình bắt đầu từ 8h tối nhưng anh kid nhà ta lại diễn từ 2h chiều. lý do là vì tổ dàn dựng sân khấu bắt đầu làm việc từ 1h30 chiều, tầm 2h là bắt đầu toát mồ hôi nên anh kid ta đến bưng khăn mặt cho thợ =))
  6. vitquay

vitquay New Member

thế vụ này xong rùi à có off iếc gì ko mà ku anh agp báo lịch sát thế
  7. nimbus2002ad

nimbus2002ad Người Tìm Đường

:D:D anh thương chú Kid quá.
    Mà có vụ ân oán gì vậy? Anh nghe thiên hạ đồn đại ghê quá!
  8. winter_sky

winter_sky New Member

chiều nay đi học rồi, sao lại off vào ngày thường thế này
  9. agp

agp Step..by..step... Điều hành viên

đây chỉ là buổi gặp mặt bình thường nhân ngày khai chương quán bạn bé ếch thôi , ai có thời gian tranh thủ đi được thì cố gắng đến cho vui , còn nếu ko thì để hôm nào offline hoành tráng cũng được mà :D !
  10. Je t'aime

Je t'aime New Member

tối nay em rảnh nhưng mờ em ko có xe :(,bác nào gần Hà Đông cho em đi ké với
  11. kokichi

kokichi New Member

Pác AGP bỏ em hả. :D có vụ off nào cho em đi ké với. Em hông có xe (ô tô cũng không có) :D
  12. Asakura Love You

vừa mô bai cho hai đại ka AGP và mắm tôm thì đại ka AGP đang trên đường lên "giải quyết ân oán" còn đại ka mắm tôm thì đang đánh vật với một lũ học sinh nghịch như quỷ, bảo chúng nó gõ A thì nó lại gõ B =)) và tình hình là tận 9h đại ka mắm tôm mới kết thúc trận chiến với lũ quỷ sứ đấy
    ku iem thì phải đi học đến 9h ở gần hướng dê quán (chỉ cách đấy có 10 phút xe buýt :"> )

Chính vì vậy xin hẹn mọi người lại là 9h tối ở hướng dương quán. Lưu ý: không vào quán và đợi ở ngoài chuẩn bị mò sang quán của bạn em ết khai trương :D
  13. danger

danger ~ ếch.thế thôi.~

à ừ ! đến hùng ghita cơ à ? mọi người có nói thể hả ? Sợ nhỉ !
    Đến đúng giờ ghê nhỉ ! Thôi chả dám, em ở gần Hghita nên đến sớm, còn cả nhà ở tận HD cơ mà, làm sao hẹn đến đúng giờ được !Thôi nói chung là lần sau không cần rủ em đi đâu hết, em chả dám đi nữa đâu !
    xin mẹ đi có một tẹo, đến giờ chưa gặp được ai thì thôi ! khỏi có ỏ ê gì hết !
  14. vuongthanhchung

vuongthanhchung New Member

ây dà ... em ết cáu thật roài kìa :| tội này phải đồ hết lên đầu tên agp ( cái tội đầu têu ;)) đợt sau đi bắt đến tận nhà ết chuộc lỗi ( kẻo lấy lại sổ đỏ thì toi ;)) =))
    @ết: oài... lần nào đi anh chẳng phải đợi ít nhất 1 tiếng ;) em có 40' đã nhằm nhò j` ;)) lần sau đi là cứ cao su 1 tiếng vào là vừa ;)
  15. teppi

teppi Mưu bẩn kế hèn

:( Lời đầu tiên là chị Tép xin lỗi Ếch nhiều, thật nhiều.
    Thú thật, lúc về tới nhà, cũng không hề nghĩ gì đến việc em ngồi đợi cả. 9h hơn chị mới xong việc, hẹn mọi người tại Hướng Dương thì cũng gần 10h, cũng định rủ nhau qua quán bên BK, nhưng xa quá, với nhà chị ko tiện đường nên chị nói mọi người ngồi luôn ở Hướng Dương.
    Lúc ấy, AK có hỏi chị rằng em có gọi điện ko ? Chị không thấy nên nghĩ em không đi được.
    Về nhà, nhận tin nhắn của em, thấy áy náy vô cùng.
    Em cho chị thay mặt mọi người xin lỗi nhá !
    Hứa với em, trong tuần này sẽ đến quán bạn em để uống nước. Rất hi vọng được hát bài Chú Ếch Cốm để chuộc lỗi !
    Em là phần trong sáng, hồn nhiên, dễ thương nhất của mem HN mà em bỏ off thì ko chỉ chị, ai cũng buồn hết.
    :D Xin lỗi em Ếch !!!
  16. NRain

NRain New Member

Ết yêu quý, mãi đến 9'40 chị tép vào đón chị ra hướng dê, ku Thắng bảo muộn thế này thì chắc em không đi được, và chị tép thì sợ về muộn nên không dám xuống đấy vì xa quá, mấy ku agp và vịt thì cứ đòi đi nhưng hai chị thấy muộn không đi được nên cản, vậy nếu em giận thì chị giận hai chị , đừng giận mấy ku kia tội nghiệp lắm, rồi thì chín bỏ làm mười hết giận luôn nhé, mọi người rất rất là thích cái quán em quảng cáo đấy, ngồi ở hướng dê nhưng tâm trí thì để hết ở hùngguita đấy chứ.

Hết giận thì vào đăng một bài cho bọn chị đỡ áy náy nhá. Ngàn lần xin lỗi em
  17. Asakura Love You

hx hx, thông cảm cho anh. tại lúc chiều, anh dặn pé là đi đựơc thì gọi cho chị tép hoặc anh AGP để bọn anh sang đón. lúc tối gặp chị tép bảo chả thấy ai gọi => anh nghĩ là pé kô đi được nên ngồi ở hướng dê đợi anh kid rồi cuối cùng quyết định là kô sang quán của bạn em vì xa và muộn. lần sau anh hứa sẽ hẹn hò cho chắc chắn và sẽ kô bỏ bom pé ết nữa [​IMG]
  18. vitquay

vitquay New Member

bỏ qua đi lỗi liếc gì ở đây ko đi đựoc thì lần sau đi...mệt
  19. Je t'aime

Je t'aime New Member

thui bỏ qua đi :) :) :) :) :) :)
  20. kokichi

kokichi New Member

Miễn ý kiến !
    Thôi pé ếch bỏ qua đi...
    Nếu pé nói từ giờ không đi off nữa thì sẽ mất hết vui, và những lần off sau chưa chắc đã là những lần off có tinh thần cả. Mong mọi người có sự xin lỗi thỏa đáng với pé ếch. Để mọi người đỡ hiểu lầm..