offline bùn ngày 29-5-05

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 3,341

1. hacklong New Member

sáng ni...9h30' tớ .bay lên wán Grammy...ngó tớ ngó lui....thì gặp bác Ty & bác Nheo ngồi ở đó rùi,mừng wóa....bắt đầu ngồi nói chiện & chờ các vị kia đến......chờ mòn mỏi và bác Nheo nói là bác thephan go to công tác...,bác Dk chắc đi ăn cơm bụi giá cao với gia đình (đám cưới ý mà :D)....còn M-X-X & thanhthuy ko thấy thông báo gì hết...tucat tàng hình lun...mem mới hẹn đến rùi cũng chả thấy ai hix hix....ngồi tê tái lun..(máy lạnh mà)....1 lúc sau có ai ngoài HN call cho bác Nheo rủ ra HN nhậu hình như là mem HN nhưng ko nghe rõ là ai...ngoài đó cũng có 3 người...hix hix...có lẽ bà kon busy đột xuất nên vắng mặt khá nhìu.....nhưng ko seo..lần sau sẽ hoành tráng hơn...hy vọng là thía....mem HN báo cáo lun đi nào...nhậu nhẹt ra seo...đưa hình ảnh đưa ra làm bằng chứng chứ...:D

2. kidjack

kidjack New Member

Mem đó là em chứ ai:D
    Lúc đó mấy anh em HN đang ngồi ăn bún chả hà, gọi điện xem tình hình trong đó rôm rả ko? Vì ngoài này có mỗi 3 thành viên ah, nhưng mà vẫn vui. Hôm nay ngoài này mưa ác à, ngồi uống cafe chờ Tear và mọi người đến 10h30, hic
    Hẹn các bác tối sẽ có hình ảnh :))
  3. hacklong

hacklong New Member

dzị á...chắc lúc đó mưa tĩ tã nên bác Nheo nghe ko rõ...hè hè...chờ hình của đồng chí....
  4. tucat

tucat Member

cho em xin lỗi nha vì hôm qua nhậu quắc cần câu rui lên sáng nay đau đầu ko lên được mong các bác thông cảm tha thứ cho em nha xin cảm ơn
  5. thanhthuy

thanhthuy Q&T Staff Member

tucat là đáng đánh lắm vì rủ thùy đi mà nay hổng đi ha
    to hacklong: sorry nha vì tuần trước mới đi bò cạp vàng với đồng nghiệp xong phải ở nhà một tuần làm con ngoan, đi nữa chắc có nước bị cấm đi luôn , với lại offline tháng sáu chắc mọi người đi đủ mà ha
  6. dk36-t2

dk36-t2 New Member

Sorry mọi người vì bận đám cưới em vợ nên không thể đến được. Có nhắn tin cho thephan hỏi tình hình, không ngờ thephan cũng vắng, hì... Lần sau chắc chắn sẽ hoành tráng hơn...
  7. hacklong

hacklong New Member

ùi có giè đâu tui hơi bùn nhưng cũng thông củm cho các bác mà....ai mà ko có việc bận...lần sau sẽ off típ thui và sẽ hoành tráng & tàn bạo hơn kekekeke...:D
  8. quynhnhu

quynhnhu .:lubu:. Điều hành viên

:D tụi nghiệp thiệt :D hôm wa em định gọi cho mọi ng òi nhưng vừa mới định gọi thì mẹ kiu đi mần công việc hic hic :( bùn hi hi :D hẹ lần sau dzi :D
  9. thephan

thephan Member

Xin lỗi các bác cả vì hôm qua có việc không thể đi đc!
    Sorry! sorry! sorry.......
  10. NA-designer

NA-designer New Member

cac bac cho minh hoi thanh vien moi co duoc tham gia khong, neu duoc thi lan tiep theo hop mat la khi nao, may gio, o dau vay may bac co gi may bac nhan tin cho minh nhe:0918666896
  11. thephan

thephan Member

OK! We sẽ NT cho bạn! Các mem mới cũ đều có quyền đi ofline như nhau! Đặc biệt những ng mới sẽ đc chăm sóc chu đáo hơn cả những ng cũ rích như chúng tôi!
    Lần off tiếp theo thì chưa biết ngày nào nhưng trước đây có quy định là vào mỗi ngày Chủ nhật cuối tháng!
    Hy vọng các bạn sẽ đi nhiều hơn nữa nhé!
    Ps: Tôi thấy vào ngày CN đầu mỗi tháng off là hay nhất! không biết các bác nghĩ sao!!!!
  12. hibo9999

hibo9999 New Member

Tui cung dong y nhu bac The Phan.Vi dau thang ai cung rung ren mà dung honh.Tui la nguoi di dau tiên nhung bay gio moi hơi rảnh rảnh dể di ne.Ý Nheo thế nào
  13. M-X-X

M-X-X VIP Club

trời ! vậy là hôm nay mới biết là anh Cat ko đi offline. Em còn nhờ ảnh nhắn cho mọi người là em ko đi được. xin lỗi mọi người nhé , lần sau chắc chắn đầy đủ ! :)
  14. Nheo

Nheo Hú hồn

thì tùy các bạn, tui nghĩ nên họp định lỳ mỗi tháng 1 lần, vào ngày nào thì mọi người sẽ cho ý kiến rồi thống nhất sau...