Mục đích của diễn đàn Portfolios này là gì ?

Thảo luận trong 'Đăng ký Porfoilos'

Lượt xem: 1,670

1. killer Đầy tớ nhân dân

Bạn có muốn những sản phẩm thiết kế của bạn xuất hiện trên trang chủ Dohoavn.net ?

Rất đơn giản, hãy gửi lên đây những sản phẩm tốt nhất của bạn bằng hình ảnh hoặc VideoClip do chính bạn thiết kế và kèm theo thông tin của bạn , chúng tôi sẽ kiểm tra và xét duyệt, sau đó tiến hành đăng sản phẩm thiết kế của bạn lên trang chủ của website dohoavn , sản phẩm của bạn sẽ được xuất hiện trong chuyên mục Porfolios của trang web dohoafx.com , mục đích nó sẽ là kênh giới thiệu sản phẩm của bạn đến khách hàng tiềm năng, và từ đó cơ hội công việc của bạn sẽ cao hơn

NHIỆM VỤ CỦA BẠN
    Bạn gửi Porfolios của bạn theo chủ đề cho mỗi bài viết trong forum này. Mỗi thành viên chỉ được mở 1 Chủ đề để chúng tôi dễ quản lý , trong 1 chủ đề bạn có thể viết nhiều bài viết, mỗi bài viết của bạn chỉ giới thiệu 01 thể loại thiết kế cần đăng lên trang chủ , ví dụ chủ đề thiết kế Logo , thiết kế web , thiết kế layout, nhiếp ảnh hoặc các chủ đề khác …

Trong bài viết của bạn cần phải có các thông tin sau:

1. Họ tên người thiết kế
    2. Địa chỉ liên lạc
    3. Email liên lạc
    4. Điện thoại liên lạc
    5. Website cá nhân hoặc tài khoản mạng xã hội (nếu có)
    6. Gửi kèm 10 -> 15 tác phẩm do bạn thiết kế , độ phân giải tiêu chuẩn thấp nhất là 800 pixel theo chiều ngang. Nếu là thể loại Video/TVC thì chỉ cần gửi ít nhất 3 tác phẩm được upload lên Youtube hoặc Vimeo
    7. Viết vài dòng giới thiệu về bạn,viết về khả năng thiết kế và kinh nghiệm của bạn trong lĩnh vực này ...

NHIỆM VỤ CỦA DOHOAVN
    Dohoavn sẽ kiểm tra thông tin của bạn và đăng thông tin đó lên trang chủ, và tích cực SEO bài viết đó của bạn lên các công cụ tìm kiếm như Google , Bing , Yahoo, Ask … nhằm mục đích giới thiệu khách hàng tiềm năng cho bạn . Tất cả việc này là miễn phí , mời các anh chị, các bạn hãy chọn ra những sản phẩm thiết kế tốt nhất của mình để tham gia chương trình này. Cảm ơn sự tham gia của các anh chị và các bạn.

2. ArtFox Studio

ArtFox Studio Member

ồ giờ mới đọc bài viết này của dohoavn, sẽ gởi portfolio ngay :)