Macbook Pro cho những ai mê mẩn!

Thảo luận trong 'Làm quen kết bạn'

Lượt xem: 2,453

1. hoangyentaya New Member

Xin lỗi vì đã đem Macbook ra để câu view^^ nhưng cái mình muốn mọi người đọc là nội dung của chương trình này - Đại học chưa chắc đã đủ cho bạn!!!
    Bạn có thể đọc chi tiết ở đây: http://www.arena.edu.vn/2011/12/dai-hoc-thoi-chua-du.html
    Thế giới đại học

Thế giới mới mở ra với một tân sinh viên đại học. Nhưng bạn có bao giờ nghĩ: Thế giới đó đang thực sự đi về đâu. Bạn trôi dạt theo một chương trình dài 5 năm để trở thành “nghệ sĩ” trong khi “họ” đầy đủ kĩ năng đồ họa và biết tất cả chỉ trong 2 năm.

Những gì bạn học trên giảng đường đã được nói qua nhiều thế hệ và vẫn sẽ tiếp tục nói cho nhiều thế hệ. Bạn bằng lòng với việc “học để có bằng đại học” hay bạn tham vọng trở thành hạt nhân của ngành thiết kế đồ họa hay thậm chí là chi phối cả ngành Marketing? Đại học thôi chưa đủ cho thế giới của những nghệ sĩ biết nhìn xa trông rộng.

Thế giới của tôi đâu?

Có một thánh địa mang tên FPT ARENA… Nếu bạn hứng thú hãy rẽ vào. Dù chỉ 1 phút, 1 tiết, 6 tiết học hay may mắn hơn, chỉ từ 1 – 2 năm, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thế giới đang vận động thế nào, chiến lược /kĩ năng gì dành cho bạn và quan trọng hơn trang bị cho bạn đầy đủ vũ khí hiện đại tối tân để về đích nhanh hơn “họ” – những người cùng nộp hồ sơ xin việc trong tương lai.

Đăng ký thi tuyển ngay hôm nay để sở hữu vũ khí thiết kế đồ họa hàng đầu thế giới Macbook Pro cho người có điểm thi đầu vào cao nhất tháng 1.

Gọi cho chúng tôi 04.37629680/04.62850448 hoặc truy cập www.arena.edu.vn/register và đăng ký thành viên để nhận thông tin hội thảo chuyên đề Marketing và Đồ họa hiện đại cùng những thông tin bổ ích khác. Chúng tôi đã sẵn sàng cho bạn.

2. chinhmeo83

chinhmeo83 New Member

Cái này đọc cũng hay, mình cũng đang tìm hiểu cái này, cảm ơn bạn nhiều.
  3. longhai12

longhai12 New Member

Arena là chuẩn h rồi, mấy hôm online trên mạng kiếm việc, vào trong ngành mình đã học trước đây lèo tèo vài công ty tuyển dụng, vào trong IT phần mềm ra một đống, coding thì cũng designer, kiếm đâu ra trường nào đứng cùng hàng với arena ở việt nam nữa :))
    Còn vụ Macbook thì không ham hố lắm, trước mình thi vào đây nhất tháng luôn, giảm được 1/2 số tiền học+ tiền sách tính ra còn được nhiều hơn là 1 cái Macbook. hố hố, tuy vậy, ai thích thì vào, song mình khuyên, vào học thì học cho nên, chứ nhà tuyển dụng cũng gắt gao lắm, đọc requirement là biết. he.
  4. boozyer

boozyer New Member

Up ủng hộ nhà FPT Arena nào!
    Em la liếm mòn mông ở đây mấy năm rồi, và chỉ 4 từ thôi: HOÀN TOÀN HÀI LÒNG!
  5. hoangyentaya

hoangyentaya New Member

nhìn cái chữ ký kia là biết. dưng mà Mac đâu phải dễ kiếm!
  6. boozyer

boozyer New Member

Cứ chơi đi, lo gì mưa rơi, chỉ cần 1 cái đầu thật lạ và thật sáng tạo là đủ rồi :x Ở chỗ mình thích những cái đầu lạ lắm :))
  7. chinhmeo83

chinhmeo83 New Member

ủng hộ bác naỳ, ...
    Không biết ra tết còn ko, ăn tết xong em cũng thử, biết đâu đổi nghề và đổi đời...
  8. hoangyentaya

hoangyentaya New Member

Nhanh thi thôi các bạn, chương trình kéo dài hết tháng 2 thôi thì phải.
  9. boozyer

boozyer New Member

Ờ, cũng nghe nói thế, mà bác nào có ý muốn thi thì tranh thủ khoảng thời gian này, dân tình đang mải hội hè => ít người thi, mình thi cơ hội giành macbook lớn hơn :)) hehe, chúc các bác may mắn
  10. hoangyentaya

hoangyentaya New Member

11. chinhmeo83

chinhmeo83 New Member

12. Fieu

Fieu New Member

13. gabeomap

gabeomap New Member

Mình đang theo học ĐH KT, cũng muốn sang học thêm ở FPT Arena nhưng nói thật chưa có điều kiện :( Cũng muốn thi để giật macbook nhưng hơi lo vì tiếng anh không tốt lắm. Mà chả bít bên ấy có cho đóng học phí theo tháng k nhở? Bac nào bít share cho em với
  14. monster3007

monster3007 New Member

Có đóng được theo tháng nhưng đóng theo quý thì lợi hơn vì nếu lỡ tỉ giá đô thay đổi thì bạn cũng đã đóng rồi. Trường tớ hay được phát báo Hi5 của fpt arena lắm nè. Báo đẹp nhưng lịch thì ko thấy phát, chắc mắc tiền hí hí
  15. daiduong307

daiduong307 New Member

Mac! cũng là niềm ước ao
    Thi vào cần gì quan trọng ko nhỉ
    Mình cần chuẩn bị những gì đây
    ở đây có ai đã từng biết ko
    chỉ giáo a e với
  16. boozyer

boozyer New Member

Mấy giờ rồi còn tính tiền đô nhỉ? Kiện kiện! Phạt mấy trăm triệu :))
  17. hoangyentaya

hoangyentaya New Member

Mới thấy thông báo là được giảm thêm 2 triệu nữa đấy. Không hiểu là tiền gì^^ Hay là đến thi được 2 triệu hé?^^
  18. chinhmeo83

chinhmeo83 New Member

được tận 2 triệu tiền gì nhỉ hic hic ... bạn thử tìm hiểu xem rồi post cho mọi người nhé..
  19. monster3007

monster3007 New Member

Giảm học phí 2tr/kì học. Giảm 8tr/4 kỳ học = 1/3 em Mac
    @Booye: arena đóng học phí tiền Việt mà, tớ nghĩ họ là trường quốc tế thì học phí tính bằng đô rồi chuyển sang Việt chứ. Hem phải à
  20. Fieu

Fieu New Member