Khuctinhbuon từ biệt mọi người !!

Thảo luận trong 'Làm quen kết bạn'

Lượt xem: 2,286

1. KhucTinhBuon New Member

Qua một thời gian vui buồn cùng dohoavn ktb học đc nhiều cái và cũng có nhiều cái quan trọng đối với ktb như là : có thêm những anh trai tốt.
    Tất nhiên một sự việc đều có 2 mặt của nó ! Ktb ko thể tránh khỏi làm mất lòng một số người ( agp )...
    Thời gian đi học cũng gần kề rồi ! Ktb sợ mình ko đảm trách được chứ vụ Mod của dohoavn ! Nên mở Topic này mong Admin xem xét và đưa Ktb xuống làm member thường ! Tất nhiên cấm các hình thức : Banuser , delete nick này nha ! Để thỉnh thoảng em còn vào chơi nữa.
    Chúc các anh trai của em thành công trong sự nghiệp và hạnh phúc trong cuộc sống.
    Chúc dohoavn ngày càng đi lên ! Tránh tình trạng như : dohoavietnam.com bị Deface bởi Thangveojp.
    P/s : Ktb biết mình có những lỗi lầm ko thể tha thứ đc đối với 1 số người như : bro agp ,vv.v.v ! Nhưng ktb mong 1 ngày nào đó anh sẽ hiểu và mọi người sẽ hiểu cho ktb.
    Khi em ra trường thì mong muốn lớn nhất là Online và chứng kiến cảnh ngày dohoavn đăng quang đồ hoạ của việt nam :p
    Thân ái chào mọi người
    KhúcTinhBuồn

2. Nheo

Nheo Hú hồn

hic... ku em định bế quan ah... :(... anh sẽ nhớ ku em nhiều lắm... nhớ lâu lâu online để gặp gỡ anh em nhé
  3. duymax

duymax A new page...

Vậy là dohoavn phải sắp chia tay ktb, cảm ơn KTB nhìu lém, Dmax sẽ cố gắng tự mình làm những gì có thể, dù là nhỏ nhất để ngày Ktb trở lại sẽ vẫn đầy đủ anh em, và mong BQT dohoavn cố gắng để duy trì diễn đàn này, bản thân tôi cũng như tất cả các thành viên khác đều mong muốn dohoavn mãi mãi là nơi chứa đựng những "cái gì đó tốt đẹp !", nếu có khó khăn gì mong BQT thông báo, để mọi người có thể biết và cùng chia sẻ,
  4. dk36-t2

dk36-t2 New Member

Trời ạ... sao thế em trai??? Nếu vì để chú tâm vào việc học thì em cứ học, khi nào rảnh thì chơi. Sao lại nói là "từ biệt" chứ??? Anh mấy ngày nay cũng bận túi bụi, nhưng cũng tranh thủ thời gian lên với anh em 1 chút. Anh thi gần xong rồi, chắc sẽ nhanh chóng cùng tiếp tục với anh em sánh bước đây. Còn em nếu vì lý do giận hờn cá nhân thì alo người đó offline nhậu thịt chó 1 phát là... huề cả làng thôi, cớ gì phải chia tay chia chân chứ? Anh không muốn mất 1 đứa em trai...
  5. emloi

emloi VIP Club

bác thi vào trường quân sự hay sao mà không có thời gian lên diễn đàn vậy
  6. anhminh

anhminh Guest

e, thằng cu em, cu em đi rồi thì lâu lâu anh cần CC :D ai cung cấp hả? Mà sinh viên khi nào thi mới học, chứ đâu phải ngày nào cũng học đâu, vì thế online nhé cu em, chuc cu em đạt nhiều thành công trong cuộc sống.
    Anh DKT: hic, đi đâu mà biệt tăm vậy anh, vài bữa xử anh mới được
  7. thephan

thephan Member

Sao mà nghe bùi nhùi thế hả em??? Anh đọc xong tưởng mình như đang nghe bài hát "tiễn bạn lên đường" vậy! Học thì học, đâu phải học là không có thời gian rảnh để vào đây! như anh vừa đi làm, vừa đi học mà vẫn online đc nè!
    Ráng lên chứ, còn chuyện giữa em và cu AGP nghe ra có vẽ nghiêm trọng nhĩ, có cần anh vào cuộc không đây?!:D
    Nè, anh kô muốn em suy nghĩ vậy đâu đó?
  8. agp

agp Step..by..step... Điều hành viên

cái thằng này loằng ngoằng dây điện quá ! lớn rồi có phải trẻ con đâu , tính chú anh khó hiểu quá ! lần này là lần thứ 2 chú chia tay với anh em dohoavn rồi đấy ! tốt nhất là bỏ ý định điên rồ ấy đi !
  9. kidjack

kidjack New Member

em đồng ý với anh agp, mày bỏ ý định điên rồ ấy đi, đừng có điên, 1 ngày có 24 tiếng tao thấy mày lên đến... 25h :D, thì tao đố mày ko vào dohoavn đấy, liệu hồn
  10. hacklong

hacklong New Member

ku em KTB có chiện giè uẩn khúc a..dẹp hết đi,xí xóa hết...học giè thì học ku em cũng phải mò vào đây chư..làm như đi nước ngoài ko bằng gr....r...r....chú mà đi..anh choém ^^...
  11. KhucTinhBuon

KhucTinhBuon New Member

:D tất nhiên là em có mò vào rồi ! Thỉnh thoảng lên ngứa nghề chơi vài đường quyền chứ :p Nhưng em sợ Box em quản lý ko có ai trả lời các câu hỏi của member thì chết ! Vì 1 Tuần em online hầu như đc có 2 ngày thứ 7 và CN mà !
  12. vitquay

vitquay New Member

thế là tốt rùi cái pác này rình rang như con gái có đi học xa anh em tí mừ tiễn biệt rùi chia tay. Tui còn chưa tính pác vào sổ vì mấy lần gọi đi off ko đi :( bực wá
    chắc chú mà ko vào anh em vác dao đi choém chú thiệt đó :D
  13. Snake_Blue

Snake_Blue Ngociu Staff Member

chà, nói vậy thôi, kiểu này ko từ biệt đc òi, chạy đâu đc hả bro :D
    p/s DANGTHIEUGIA: chặc ko hiểu sao bạn post 3 bài một lúc và sai box nữa những cái này bạn nên post vào box Edit nhé. Đề nghị có bác nào move và del bớt dùm.
    Tui cũng vừa mới thấy bạn post bên box liqiud cũng 3 bài như vậy đề nghị bạn ko làm thế nữa có gì post vào chung 1 bài
  14. KhucTinhBuon

KhucTinhBuon New Member

Cái này gọi là âm thanh thực ! Hình ảnh sống động nè :p
    Bây giờ chắc một ngày dohoavietnam chắc đang phải hứng chịu những đợt oanh tạc :D
    Qua đó ta có thể thấy rõ những vụ tấn công từ chối dịch vụ (Denial Of Services Attack ) và những cuộc tấn công về việc gửi nhửng gói dữ liệu tới máy chủ (Flood Data Of Services Attack) tới tấp là những mối lo sợ cho nhiều mạng máy tính lớn và nhỏ hiện nay
    Hì hì :p Em chỉ hi vọng dohoafx.com lên ngôi thôi :p
  15. Snake_Blue

Snake_Blue Ngociu Staff Member

cái này thì flood làm giè nữa :( đen thui à