đồng bào chú ý,hình offline TPHCM đêm 21-4

Thảo luận trong 'Nhật Ký Họp Mặt'

Lượt xem: 6,377

1. hacklong New Member

e hèm.....đây là hình của 6 người đi offline đêm 21-4,có 1 người chùn về trước là Thanh Thùy vì nhà ở tít quận 6 hic xa vật vã nhưng vẫn lên gặp mặt đồng bào 1 chút,vì up lên cho nóng nên ko kịp khử măt đỏ,(hit hit chăc là tui wên bật chưc năng này T_T),chỉ chỉnh sáng tối và viết chữ lên hình...thui
    bác Tydieu:vẫn như ngày nào,sau 1 thời gian ko gặp vẫn phong độ như thường :D
    bác dk36-t2 : bác này tên là Cường sinh năm 77 nếu tớ nghe lén ko nhầm :D,có vợ òi,tay nghề về PS & AI rất khá :) ngoài ra bác ý còn tuyệt chiêu gì thì chịu chết,nghe lỏm đc có 1 chút à hehehe ^_^
    Bác thephan: nói chiện với bac ý vui phết :D,học thêm đc 1 số kinh nghịm về CR & AI
    còn đây là be MMX oái nhầm M-X-X hay nhầm wa CPU pentium MMX we hehe :D,bé này hôm nay đến trễ,đáng lẽ phải phạt,nhưng vì bận đi thi nên tha cho kekeke :D
    đồng chí gala : là member mới,tên là Trung,học trường CN4,ngành điện tử(chung chuồng với tui hè hè :rolleyes: ),khá rành trong lĩnh vực in ân và thiết kế,cậu ấy đi học về phải đi làm thêm nên it có time online :)
    cuối cùng là tui hacklong: có cần giới thiệu ko nhỉ? chắc là khỏi nhé
    và đây là tấm hình tập thể

sau đây là tường thuật của tui : e hèm...lúc 6h5' tui đến thì đã thấy bac Ty,bác thephan và bạn bac ý đã ngồi đo rùi,chắc cũng mới đến thui (cafe chưa kịp pha :confused: ),vào ngồi noi chuyện toe toét thì khoảng 6h40 bác dk36-t2 & gala đến,đúng 7h thanhthuy đến ngồi nói chuyện đc dăm ba câu thì khoẳng 7h25 bé MMX đến và thanhthuy đứng dậy xin phep cáo lui vì nhà xa wá,về trễ thì gia đình ko cho,nên đồng bào cho về sớm hì hì:) nói chuyện khá lâu,đến khoảng 10h15 chụp vài tấm hình rùi tớ xin phép cáo lui (ac...ac...papa call về,hic hic ông già nhớ con wóa nên gọi về,poa tay),thế là đồng bào rút lui lun....hic hic tớ chỉ tường thuật sơ thui...chưa bao giờ tường thuật cả,cái này dành cho bé MMX kể thui :rolleyes: :D ,nói nhiều vấn đề lắm...nên nhớ ko hết.
    tường thuật đến đây là hết...mời các bác kia tường thuật típ dùm em
    thanks a lot
    good luck
    hacklong

2. RedMoon

RedMoon Admin

Chời ơi offline buổi tối mừ không nhậu nhẹt gì seo? :D .Được chêm ngưỡng dung nhan của các bác o VN cũng đỡ nhớ nhà :) .Hacklong dạo này có vẻ gầy hơn lần trước chắc thực tập vất vả hả ?
  3. quynhnhu

quynhnhu .:lubu:. Điều hành viên

theo em thấy thì từ ngày mới vào Long đã nhon dzị rầu :D,hôm nay dc thí ma9t thêm anh bồ câu rô ty và gala :D ,nhưng mà sao mọi ng hiền wá ,ko fá fách gì cho vui ,gặp em là chít rầu :D , còn nữa nha Hacklong dỡ wá sao ko chụp hình chị thanhthuy trước khi chị ấy dzìa ,dzở thiệt à :(,chờ đó em lên em xữ Hacklong
  4. dk36-t2

dk36-t2 New Member

Hic... bác Haclong cứ để hình i xì mà post lên , xấu dã man, mấy ngày nay thức khuya, uống cafe nhiều nên "núi lửa" đầy mặt. Ôi xấu quá..................
  5. thephan

thephan Member

Các bác thông cảm! anh em ở HCM chỉ tranh thủ ngồi hàn huyên bên nhau được buổi tối hôm qua phải nói là thời gian không nhiều! hơn nữa ai cũng đã trải qua một ngày mệt mỏi với công việc, học hành như M-X-X vừa đi thi học kỳ về là tranh thủ ra gặp mọi người liền!!
    Để lần tới HCM sẽ lên kế hoạch sớm hơn và tổ chức vào ban ngày, khi đó mọi người sẽ phát huy hết khả năng "ăn chơi" của mình! đảm bảo sẽ làm cho các bác thèm muốn... diên luôn!
    Hôm qua, sau khi ra về tui nghe MXX tiết lộ, tay nghề "nướng" của bé cừ lắm, lần tới các bác tìm nơi nào cho mình nướng ở đó để chúng ta đc thưởng thức tay nghề của MXX nhé!
  6. Nheo

Nheo Hú hồn

chòi... hôm qua nhắn tin cho bác tý hỏi thăm tình hình... mà chẳng thấy bác ý reply... tui lại ở nhà bị sốt cao nữa... :(
  7. thephan

thephan Member

Sao bác không nhắn cho tui!???????????????
  8. Nheo

Nheo Hú hồn

có biết số của bác đâu... tui chỉ biết số bác tý và bác Long thui...
    tính gọi cho bác tý luôn... nhưng bịnh quá, rên không nổi... :(
  9. quynhnhu

quynhnhu .:lubu:. Điều hành viên

chời ,wá tội nghiệp hic ,hong ai lo cho anh sao? em thất Chí Phèo bị bịnh cũng còn Thị Nở nấu cho bác cháo hành :( ,tội nghiệp anh tui :(
  10. thephan

thephan Member

Thế ah!
    Vậy thì số của tui đây!Bác đoán đi! Thử tài Bác Nheo cái coi chơi:
    "sống không sida, cha lục bát bát ết không????
    Vui tí nhé các bác!
  11. tydieu

tydieu SP Mod

mấy bữa nay tui bị mất cái máy chưa có mua lại...để đi về mua luôn
  12. vitquay

vitquay New Member

chùi bên tp hcm khai hỏa ác ghê ta đông dzữ :D
  13. anhminh

anhminh Guest

Wa, hôm nay thêm vài người nữa, zui quá ta. Mà các không đi "hiệp 2" sao, sao khi nào cũng uống cafe thế nhỉ, lâu lâu phải đổi gió chứ, giống như ở ĐN đầy nè, đổi gió liên tục,hé. Các bác ở trong đó tổ chức đi chơi lớn đi, làm chuyến Đà Nẵng cho xom tụ đi.
  14. thephan

thephan Member

Cũng tính đi hiêp 2! nhưng mà ngồi nói chuyện vui quá khi nhìn đồng hồ thấy gần 10h30 rồi! khi đó còn đi gì nỗi! Đi nữa là ngày hôm nay nghĩ làm luôn ah!
    Với lại để hôm nào Off ban ngày, khi đó anh em mới có thời gian ăn chơi thoẳi mái hơn! ko những hiệp 2 mà phải tới hiệp 7,8 nữa ấy chứ!!
  15. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Mấy bác hứa chụp hình mấy bé ngoài xì gòn cho tui coi mà sao không thấy , thanhthuy đâu , chỉ thấy bé M-X-X - M-X-X bữa nay hình như hơi mập đó , thi cử mà lên cân là không tốt :D /
  16. thephan

thephan Member

11h đêm rồi, các em Sì gòn đi đâu hết trơn nên đâu chụp đc! Thui bác tạm ngía đỡ bé MXX đi, tui nói rồi bé cũng ưng để cho bác ngía rồi đó! lần sau Off ban ngày sẽ chụp và bác thoải mái nghía nhé!
  17. killer

killer Đầy tớ nhân dân

hic , bác phan hay thiệt . Coi chừng bị M-X-X bụp đó.
  18. Nheo

Nheo Hú hồn

sống không sida, cha lục bát bát ết không?
    sống = 09
    không =0
    sida=ết=8
    cha=3
    lục=6
    bát=8
    bát=8
    ết=8
    không=0
    số của bác tui đã rõ :D
  19. anhminh

anhminh Guest

hé, mấy bác này cho số độc thế, học hỏi thôi
  20. hacklong

hacklong New Member

to Nheo : hehe bác Nheo chắc cũng bít ít nhìu về đề đóm ^_^ ,giải số hay phết....
    to bé Như : dạo này đi thực tập anh bị hành hạ,sống ko nổi chết ko xong chứ nói gì đến mập ọc ọc.....T_T..bé gởi lương thực tẩm bổ cho anh nhá :D
    -tối hôm wa wán chơi đèn mờ,ko có ánh sáng để chụp,phải chụp lại mấy lần hit hit ,chít nói đến thanhthuy mới wen,mải nói chuyện wóa,đến khi thùy về ko kịp thộp 1 pic...tại hạ có lỗi....xin chịu phạt
    -chuyện offline kiểu party or đi xa thì tính sau,bi giờ đang mùa bận rộn,khó mà có 1 buổi đi chơi đc...các sếp ở DN thông củm nhá
    good luck
    hacklong