Dohoavn.net phiên bản mới 2013

Thảo luận trong 'Thông Báo Chung'

Lượt xem: 6,650

1. killer Đầy tớ nhân dân

Chào các anh chị !

Chắc cũng đã lâu lắm rồi dohoavn không có sự thay đổi cả về hình thức và nội dung, điều đó đã làm cho các thành viên chúng ta không cảm thấy sự mới lạ và học hỏi được gì nhiều từ dohoavn như ngày nào , ban quản trị dohoavn cũng đã suy nghĩ rất nhiều để đưa ra những giải pháp nhằm mang lại cho các bạn lượng kiến thức và tài liệu thật nhiều hơn , vì thế BQT đã nâng cấp dohoavn lên một phiên bản mới, cải tiến lại hình thức và nội dung trang web thật phong phú và đảm bảo mọi thứ đều tốt nhất , đây là phiên bản 2013 của trang chủ dohoavn , nơi sẽ tổng hợp rất nhiều kiến thức hay và bổ ích cho thành viên và bạn đọc yêu đồ họa, đảm bảo rằng các kiến thức đăng tải lên trang chủ của dohoavn đều là Best free share. Phần diễn đàn cũng sẽ được củng cố và phân tách theo từng nhóm độc lập nhưng sẽ cùng chung cơ sở dữ liệu của diễn đàn, nhằm mang lại những mảng khái quát nhất cho thành viên theo dõi .

Phiên bản 2013 chính thức sẽ được mở cửa ngày 1/3/2013 và BQT hy vọng sẽ mở cửa nó sớm hơn ^^ các hình ảnh minh họa, các dữ liệu download sẽ được đảm bảo để không có bất cứ một trục trặc nào. Sự cố gắng của ban quản trị cũng phần nào mong muốn mang lại thật nhiều lợi ích cho bạn đọc , rất mong nhận được sự cổ vũ và ủng hộ của các bạn , các anh chị, các cô chú để dohoavn ngày một phát triển hơn . Thay mặt BQT dohoavn , killer xin trân trọng cảm ơn .

2. lephu03

lephu03 Ngoctrai67 Người đưa tin

Chữ "www.dohoafx.com" font và màu sắc như cũ thấy có lẽ vẫn hay hơn Killer à!
    Còn các bạn khác thì sao mình không biết ý kiến thế nào, hiihihi!!:wink
  3. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Vâng , em vẫn để nguyên màu cũ đó anh (layout 2013) , chắc sẽ thiết kế 1 cái logo cách điệu riêng, anh Phú có ý tưởng gì không :)
  4. lephu03

lephu03 Ngoctrai67 Người đưa tin

Vậy thì chắc phải mở cuộc thi " Thiết kế logo" cho trang web này nhỉ?? Anh em dohoavn nhiều người rất giỏi về lãnh vực này!
  5. killer

killer Đầy tớ nhân dân

dạ , cái này em sẽ bàn cụ thể với một số anh em sau luôn anh
  6. hobibi

hobibi New Member

Bản mới phải có cái nút Thanks chứ. Đi tìm cái nút Thanks ở bản cũ chẳng thấy mô ?
  7. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Phiên bản mới sẽ được upgrade toàn diện, cảm ơn bạn đã quan tâm
  8. lamkha

lamkha Member

Tuyệt vời, giao diện đẹp, chất lượng tốt , chờ đợi sự thay đổi thật lớn ở dohoavn năm 2013 :) luôn ủng hộ dohoavn
  9. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Cảm ơn lamkha, hi vọng năm nay sẽ được sự ủng hộ của các bạn :)
  10. trunglee

trunglee New Member

nhjn gjao djen dep qua ak.mong toi ngay trạ nghjem.hjhj
  11. killer

killer Đầy tớ nhân dân

thanks bạn :)
  12. AmateurNo1

AmateurNo1 . Staff Member Điều hành viên

anh Killer phiên bản mới có upgrade thời gian viết chủ đề không anh. ví dụ mình viết 1 CMT như thế này em không thấy cso thời gian. như vậy em thấy mọi người có thể xem được thời gian gửi bài. chúc dohoavn phát triển tốt.(y)
  13. hoang long thinh

hoang long thinh New Member

sao e tai hoai ma ko dc nhj
  14. hoang long thinh

hoang long thinh New Member

15. dhoan75

dhoan75 New Member

Cứng quá hơi ngược với đồ họa
  16. c0nvet

c0nvet Member

nhìn rất đẹp..chúc dohoafx.com ngày càng thành công, lớn mạnh.
  17. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Ý của em là bài viết trên trang chủ mới phải có thời gian mà người gửi bài đăng lên ? cái này có em ạ, , hệ thống của nó sẽ báo bài này đã được viết cách đấy bao nhiêu ngày tại thời điểm em xem bài viết . Anh có thắc mắc là em quan tâm đến điều này để làm gì ?

@ hoang long thinh : Đây là ảnh demo , em làm sao tải được

@ dhoan75 : Cảm ơn bạn đã góp ý , xu thế của ban quản trị bây giờ là trang web càng đơn giản càng tốt bạn ạ , một trang web đồ họa không nhất thiết giao diện phải giống với bản chất của nó , cái quan trọng là nội dung nó có những gì và cách trình bày nội dung đó có thân thiện hay ko ?

@c0nvet : cảm ơn bạn
  18. AmateurNo1

AmateurNo1 . Staff Member Điều hành viên

Vâng em nghĩ là có thời gian như vậy sẽ biết thời gian họ gửi bài. vào thời gian nào thôi ạ. đôi khi có nhưng topic Muốn hỏi nhưng chẳng biết chủ đề đó được lập vào lúc nào nên đôi khi ngại hỏi. và 1 số thông tin tuyển dụng chẳng hạn em nghĩ có thời gian quản lý như vậy rất có ích. chúc Diễn đàn phát triển tốt. ^^
  19. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Để xem bài viết đó gửi vào lúc nào, bạn xem thông tin ngày tháng nằm phía trên Avatar hoặc Nickname của người viết bài sẽ thấy nhé
  20. chuot_nhat

chuot_nhat New Member

chưa thích giao diện trang web lắm, nói chung gặp ý tưởng này đâu đó rồ nhìn rất quen! Còn nhìn vào nội dung thì tuyệt