DOHOAVN đang mong được tất cả thành viên giúp đỡ

Thảo luận trong 'Thông Báo Chung'

Lượt xem: 6,930

1. killer Đầy tớ nhân dân

Thưa các bạn , không hiểu lý do gì mà hiện nay dohoafx.com của chúng ta đang bị Facebook cấm share tài liệu và kiến thức lên facebook , vì cứ mỗi lần dohoavn post dòng chữ dohoafx.com lên facebook.com là bị facebook báo là web spam . Đây là một mất mát và thiệt thòi vô cùng to lớn trong định hướng phát triển của website , đã làm cho BQT rất buồn và lo lắng , vì vậy hôm nay killer xin thay mặt ban quản trị nhờ thành viên của dohoafx.com mỗi người một tay để kêu gọi facebook cho phép dohoafx.com được share tài liệu lên facebook , chỉ cần 1 cái click chuột , rất đơn giản mà bạn đã giúp đỡ dohoavn rất nhiều, để chúng tôi có động lực gửi gắm đến bạn đọc nhiều tài liệu hay hơn nữa

CÁCH LÀM NHƯ SAU
    1. Đầu tiên bạn đăng nhập vào facebook với tài khoản của bạn, sau đó bạn click chuột vào đường link sau:
    https://www.facebook.com/help/community/question/?id=348349855277725

2. Sau đó bạn chỉ cần click chuột lên chữ Helpful được khoanh trong ô vuông màu đỏ của bài viết do bạn NguyenLuong Pictures đã viết (bạn xem hình dưới đây) , điều này để báo cho admin facebook chú ý đến yêu cầu của dohoavn, rất mong bạn đọc click vào chữ Helpful để dohoavn được phát triển và cống hiến nhiều hơn nữa , chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của bạn

AI ĐÃ HELPFUL RỒI XIN HÃY HELPFUL LẦN NỮA, XIN CẢM ƠN

2. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Mới chỉ được có 43 Helpful , dohoavn cần khoảng 1000 Helpful , mong mọi người giúp đỡ
  3. vndphong

vndphong New Member

Em XIn Góp Góp 1Helpful ạ/!:dance:
  4. boysixon

boysixon New Member

cho em 1 help nha
  5. lephu03

lephu03 Ngoctrai67 Người đưa tin

"Wlan Lan
    nhấn helpful với càng nhiều càng tốt.... giúp dohoavn nhé mọi người
    34 người cho rằng nó có ích.
    vào Thứ Hai · Gỡ bỏ Biểu quyết · Báo sai phạm"
    Mình bấm helpful hết rồi!!!
  6. thienthangvp

thienthangvp Member

Thiệt thòi cho dohoavn quá nhỉ. Mình cũng bấm helpful rùi mong rằng sẽ giúp được dohoavn!!!!
  7. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Bài cần Helpful mới chỉ được 51 cái, trong khi dohoavn cần khoảng 1000 cái để chứng mình với facebook . Mọi người kêu gọi bạn bè ủng hộ với nhé :( ...
  8. peppy

peppy Wanderer Staff Member Điều hành viên

E public trên fb kêu gọi mọi ng help web dohoavn rùi, hi vọng a có thể thu hoạch đc 1000 help để web hoạt động lại bt ^^
  9. mrafang

mrafang New Member

Anh em lập clone thôi :D
  10. in9x_hue

in9x_hue Member

mình dùng 2 tài khoản Helpful rồi đó dc 60 rồi nhé, nói chung nên dùng tài khoản mà mình dùng lâu rồi vào Helpful tốt hơn, facebook này nó khóa tài khoản của dohoavn chắc do phần mềm tự động ban nick rồi.

Mọi người Helpful dòng ghi tiêng anh ấy, mình thấy mấy chục người Helpful chỗ khác.

Wlan Lan
    My website domain is www.Dohoavn. Net, here is a website specializing in graphic design education in South Vietnam, was born from 2004 to today it serves so many people in the field of graphic design art. Somehow about 45 days ago it was Facebook block content to share on facebook. The content articles will be blocked facebook when including text www.Dohoavn. Net. I think this is a mistake of the site facebook has www.Dohoavn. Net, please help me unlock www.Dohoavn share links to pages. Net on facebook
  11. killer

killer Đầy tớ nhân dân

đã 2 ngày , mới được 91 helpful :(
  12. hoanaoemquen

hoanaoemquen Hiên ngang đi ngang hiên Staff Member

Cậu delete những bài trả lời đi chỉ để một bài có nhiều số helpful nhất và bảo mọi người chỉ nhấn vào đấy thôi và đừng trả lời gì cả
  13. Trẻ con

Trẻ con . Người đưa tin

Lúc đầu chưa hiểu lên cứ helpful từ trên xuống dưới :D Đã share trên fb :p
  14. killer

killer Đầy tớ nhân dân

4 ngày rồi , mới được có 120 helpful , hix
  15. hoanaoemquen

hoanaoemquen Hiên ngang đi ngang hiên Staff Member

40 ngày sẽ là 1200 helful cậu ạ! Không thể mong trong 1 ~ 2 ngày có thể có kết quả ngay được. Ngay khi các Mod vào hoạt động thì tớ tin tình hình sẽ khác :D đừng nôn nóng.
    Điều đáng buồn nhất là số mem đọc thông tin này không ít, nhưng số người nhấn Helpful chỉ có mấy người. Không hiểu chữ "tình người" đặt ở đâu trong tim họ khi diễn đàn hoàn toàn share miễn phí những gì có thể?
    P/s: Điều này cũng không hẳn quan trọng vì cuộc đời còn có rất nhiều người tốt hơn những kẻ chỉ biết nhận mà không biết cho
  16. in9x_hue

in9x_hue Member

Cố lên thôi, sau giai đoạn yêu cầu này, người quản lý facebook sẽ hiểu tên miền dohoafx.com là của cộng đồng và mình nghĩ sau khi tên miền đc mở trở lại sẽ hoạt động ổn định hơn.
  17. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Dohoavn.net mà được facebook mở lại là mình tổ chức ăn mừng liền á
  18. peppy

peppy Wanderer Staff Member Điều hành viên

Em nghĩ là do page lung tung wa' họ kím ko ra chữ helpful á, e cũng phải chỉ 1 lúc bạn e mới kím đc dòng đó để bấm ý chứ. Đặc biệt là dòng helpful này sẽ biến mất khi lên trình duyệt IE ;))
    E nghĩ ngồi chờ bị động như zậy hơi phí, các Mod, SM, Ad thử post bài nhờ sự giúp đỡ của các mem ở 4rum khác xem sao, hoặc trang home dohoavn có thể đăng 1 dòng tít "giúp đỡ dohoavn" chẳng hạn, chung quy là rải truyền đơn kêu gọi nhìu nhất có thể. Và cách cúi cùng mà hiệu quả tức thì là ... thui chắc chưa tới mức đó đâu, e chỉ góp ý xíu thui, mong 4rum mau hồi phục ^^!
  19. killer

killer Đầy tớ nhân dân

Thanks em , a sẽ làm đủ mọi cách
  20. Terminator_K

Terminator_K =>Servant of Member<= Điều hành viên

mỗi ng một tay share cho bạn bè trên face thì chắc chắn sẽ thành công e cũng đang tiến hành share cho các bạn bè của em. mọi ng hãy cố gắng nhé