[CẦN MUA] Đang cần get link Video Hive. Bác nào làm được thì vào!

Thảo luận trong 'Mua bán tài liệu đồ họa'

Lượt xem: 1,149

  1. desmond1801 New Member

    Như tiêu đề, mình cần get link sau:
    hello japan: videohive.net/item/hello-japan/15068790?s_rank=2
    japan style intro: videohive.net/item/japan-style-intro/10954721?s_rank=10
    Japan Flag Transitions: videohive.net/item/japan-flag-transitions/14672224?s_rank=13
    5 Sakura Particle Transition: videohive.net/item/5-sakura-particle-transition/15334773?s_rank=168
    Núi Phú Sĩ Mt. Fuji Close-up Time Lapse Full HD: videohive.net/item/mt-fuji-closeup-time-lapse-full-hd/3456072?s_rank=175
    Pay Pay Fan Transitions (9-Pack): videohive.net/item/pay-pay-fan-transitions-9pack/9558119?s_rank=299
    Japanese Streets Fashion Promo: videohive.net/item/japanese-streets-fashion-promo/3130117?s_rank=180
    Japanese Textbook 05: videohive.net/item/japanese-textbook-05/15258664?s_rank=239
    Tàu điện: videohive.net/item/fuji-mountain-and-tokaido-shinkansen/15113952?s_rank=3

    Bạn nào làm được thì vui lòng liên hệ
    Skype: desmond1801
    Yahoo: desmondloulou1801
    Facebook: facebook.com/profile.php?id=100005091858727



  2. quachphuc

    quachphuc New Member

    Tham gia ngày:
    18/2/14
    Bài viết:
    29
    Đã được thích:
    0
    rate 45%
    buy thì pm mình :V

Chia sẻ trang này